24/7 eTV KusinthaNewsShow : Dinani pa batani la voliyumu (kumanzere kumanzere kwa kanema)
Kuswa Nkhani Zapadziko Lonse Kuswa Nkhani Zoyenda Ulendo Wamalonda Culture Education Entertainment Nkhani anthu Wodalirika Tourism Nkhani Zoyenda Pamaulendo Trending Tsopano

Malo 10 apamwamba kwambiri ochitira paokha padziko lapansi

Malo 10 apamwamba kwambiri ochitira paokha padziko lapansi .
Malo 10 apamwamba kwambiri ochitira paokha padziko lapansi .
Written by Harry Johnson

Pamene luso lazopangapanga la digito likusintha momwe timagwirira ntchito, nthawi zantchito zachikalekale.

Sangalalani, PDF ndi Imelo
  • Japan ndiye dziko loyipitsitsa kwa odziyimira pawokha, lomwe lili ndi Freelancer Score ya 3.99/10 yokha. Izi zimachitika makamaka chifukwa chakusagwira bwino ntchito pakusaka ntchito yodziyimira pawokha, kutsika kwa ufulu wamalamulo kwa ogwira ntchito, komanso kusachita bwino pa Global Gender Gap Index.
  • Singapore ndi dziko lomwe lili ndi liwiro la intaneti kwambiri pa 256.03 Mbps. 
  • Dziko la Netherlands limakonda kwambiri anthu odziyimira pawokha omwe amasaka 1,305 pa anthu 100,000 aliwonse.

Monga luso la digito ikusintha momwe timagwirira ntchito, ndipo nthawi zantchito zayamba kutha, akatswiri azachuma apeza mayiko abwino kwambiri padziko lonse lapansi kukhala odzipangira okha.

Kuti achite kafukufukuyu, mayiko adapatsidwa chiwongola dzanja chokhazikika pa 10 pa chinthu chilichonse, kuphatikiza liwiro la Broadband, mtengo wamoyo, mphamvu ya ufulu wa ogwira ntchito, index yachisangalalo ndi kupezeka kwa malo ogwirira ntchito limodzi.

Maiko 10 abwino kwambiri kukhala odzichitira okha:

udindoDzina la DzikoMayendedwe a Broadband July 2021 (Mbps)Mtengo wa Broadband pamwezi 2020 (USD)Kusaka Ntchito Zopanda Payekha pa 100,000Ufulu Wachilamulo 2019Global Gender Gap Index 2020Mtengo wa Moyo pa Munthu, Mwezi uliwonse (USD)Malo Ogwirira Ntchito Pamodzi pa 100,000Happiness Index 2017-2019Freelancer Score
1Singapore256.0333.431,05880.724971.092.326.3777.35
2New Zealand164.0662.94554120.799944.862.187.37.20
3Spain187.8843.4368950.795719.371.586.4016.53
4Australia85.3259.25964110.731974.161.957.2236.49
5Denmark208.552.0255880.7821,094.991.087.6466.48
6Canada174.5376.1464990.772889.21.567.2326.45
7Switzerland214.8269.3767260.7791,586.172.507.566.36
8Lithuania132.1813.3559960.745617.421.646.2156.35
9Sweden163.3148.437970.82953.141.237.3636.34
10Ireland116.1948.5561670.798979.521.717.0946.27

Singapore akutenga malo apamwamba ngati malo abwino kwambiri ogwirira ntchito ngati freelancer mu 2021, ndi mphambu 7.35. Singapore imapindula ndi Broadband yomwe ndi yotsika mtengo ($33.43 pamwezi) komanso mwachangu kwambiri (256.03 Mbps). Dzikoli limagwira ntchito molimbika m'magulu onse, ngakhale kuti si malo otsika mtengo kwambiri kukhalamo ndipo pali malo oti asinthe malinga ndi kuchuluka kwake kwa Happiness Index.

Sangalalani, PDF ndi Imelo

Ponena za wolemba

Harry Johnson

Harry Johnson wakhala mkonzi wa ntchito ya eTurboNews pafupifupi zaka 20. Amakhala ku Honolulu, Hawaii, ndipo kwawo ndi ku Europe. Amasangalala kulemba ndikulemba nkhani.

Siyani Comment

1 Comment

  • Ndigwirizane ndi nsanja yanu yolembera nkhani. Ndine wolemba nkhani waluso yemwe wakwanitsa zaka zitatu ndi galamala yapamwamba yopanda chinyengo.