Dinani apa kuti muwonetse zikwangwani ZANU patsamba lino ndikulipira kuti mupambane

Airlines ndege ndege Kuswa Nkhani Zoyenda Ulendo Wamalonda Canada Nkhani anthu Tourism thiransipoti Nkhani Zoyenda Pamaulendo

Chorus Aviation Inc. imasankha Board of Directors yatsopano

Chorus Aviation Inc. imasankha Board of Directors yatsopano
Chorus Aviation Inc. imasankha Board of Directors yatsopano
Written by Harry Johnson

Chorus Aviation Inc. yalengeza zotsatira za voti pazisankho za oyang'anira pamsonkhano wawo wapachaka wa omwe ali ndi masheya womwe unachitika pa Juni 27, 2022.

Chiwerengero chonse cha ma sheya oimiridwa ndi eni ake masheya omwe analipo pafupi ndi omwe adayimilira pamsonkhanowo chinali 76,678,672 ndipo adayimira 37.76% ya magawo omwe adaperekedwa ndi omwe adatsala omwe ali ndi ufulu wovota.

Omwe ali ndi magawo omwe amafunikira adavota m'malo monse mwa bizinesi.

Zoyimira m'malo mwa oyimbira a Chorus zidaperekedwa kwa osankhidwa 10 ku Board of Directors.

Tsatanetsatane wa zotsatira za mavoti a zisankho za otsogolera zalembedwa pansipa.

WosankhaMavoti Kwa% KwaMavoti Oletsedwa% Zosungidwa
Karen Cramm76,020,31099.10%688,9620.90%
Gail hamilton76,199,70299.38%478,9700.62%
R Stephen Hannahs76,174,89299.34%503,7800.66%
Alan Jenkins76,148,76499.31%529,9080.69%
Amosi Kazzaz76,207,39899.39%471,2740.61%
David Levenson76,235,51299.42%443,1600.58%
Marie-Lucie Morin68,038,04588.74%8,636,43011.26%
Joseph D. Randell76,257,57099.45%421,1020.55%
Paul Rivett75,968,96399.09%697,9370.91%
Frank Yu76,233,03399.42%445,6390.58%

Likulu lawo ku Halifax, Nova Scotia, Chorus ndi wothandizira ophatikizana pamayankho am'madera oyendetsa ndege, kuphatikiza ntchito zowongolera katundu.

Mabungwe ake akuluakulu ndi awa: Falko Regional Aircraft, wobwereketsa ndege wamkulu padziko lonse lapansi komanso woyang'anira katundu amayang'ana kwambiri gawo lobwereketsa ndege; Jazz Aviation, yekhayo amene amapereka utumiki dera ndege kuti Air Canada; ndi Voyageur Aviation, omwe amapereka ma charter apadera a ndege, kusintha ndege, ndi ntchito zoperekera magawo kwa makasitomala oyenda pandege padziko lonse lapansi.

Pamodzi, mabungwe a Chorus amapereka chithandizo chomwe chimakhudza gawo lililonse la moyo wa ndege za m'madera, kuphatikizapo kugula ndi kubwereketsa ndege; kukonzanso ndege, uinjiniya, kusinthidwa, kukonzanso ndi kusintha; kuuluka kwa mgwirizano; ndege ndi kukonza zinthu, disassembly, ndi magawo kupereka.

Nkhani Zogwirizana

Ponena za wolemba

Harry Johnson

Harry Johnson wakhala mkonzi wa ntchito ya eTurboNews kwa zaka zoposa 20. Iye amakhala ku Honolulu, Hawaii, ndipo kwawo ndi ku Ulaya. Amakonda kulemba ndi kufalitsa nkhani.

Siyani Comment

Gawani ku...